ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
เมื่อวันที่ 20 กันยายน 2563 องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง นำโดยนายสมควร นัยติ๊บ ได้มอบเกียรติบัติให้กับผู้ที่ประพฤติตนเป็นแบบอย่างที่ดี เข้าวัดทำบุญต่อเนื่องในช่วงเข้าพรรษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
ประชุมคณะกรรมการพัฒนาองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง
แจกจ่ายน้ำอุปโภคบริโภคให้กับประชาชนในพื้นที่ตำบลป่าซาง
มอบหน้ากากอนามัยแก่ผู้นำหมู่บ้าน
งานศูนย์บริการคนพิการทั่วไป องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง
กิจกรรมทำฝายชลอน้ำ
ออกเยี่ยมบ้านและสัมภาษณ์ผู้ต้องขังที่ได้รับการปล่อยตัวพระราชทานอภัยโทษ
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการให้ความรู้ในการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) และการจัดทำหน้ากากอนามัยเพื่อการป้องกันตนเอง
โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (โครงการอนุรักษ์และพัฒนาป่าชุมชน)
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น