ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
เมื่อวันที่ 27 สิงหาคม 2564 องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง ได้จัดโครงการฝึกอบรมเพื่อซักซ้อมด้านสาธารณภัย ประจำปี 2564 ณ โรงเรียนบ้านห้วยหมากเอียก เพื่อให้ความรู้ด้านสาธารณภัย อันได้แก่ ภัยแผ่นดินไหว อัคคีภัย อุทกภัยน้ำป่าไหลหลาก ให้กับนักเรียนและประชาชนในพื้นที่
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
การไกล่เกลี่ยระงับข้อพิพาท ลำเหมืองสาธารณประโยชน์ หมู่ที่ 7
พิธีมอบเวชภัณฑ์ทางการแพทย์ รอบที่ 2
การดำเนินงาน การป้องกัน แก้ไขปัญหาหมอกควันฝุ่นละอองขนาดเล็ก (PM 2.5) ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กและโรงเรียนอนุบาล อบต.ป่าซาง
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการให้ความรู้ในการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) และการจัดทำหน้ากากอนามัยเพื่อการป้องกันตนเอง (สร้างทีมครู ก.)
โครงการอบรมอาสาสมัครป้องกันไฟป่า ประจำปี 2563
โครงการประชาคมแผนพัฒนาท้องถิ่น ม.7
โครงการคืนคลองสวยทั่วไทย สุขใจเที่ยวท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ 2562
โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (โครงการอนุรักษ์และพัฒนาป่าชุมชน)
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น