ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
องค์การาบริหารส่วนตำบลป่าซางได้ดำเนินโครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 ระยะเวลา ตั้งแต่เดือนมีนาคม ๖๒ – เดือนมิถุนายน 62 ขอขอบคุณอาสาปศุสัตว์ตำบลป่าซางทุกท่านที่ได้ให้ความร่วมมือสนับสนุนภาระกิจขององค์การบริหารส่วนตำบลป่าซางเป็นอย่างดี
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
มอบถุงยังชีพให้กับผู้พิการสายตา
โครงการอบรมอาสาสมัครป้องกันไฟป่า ประจำปี 2563
มอบถุงยังชีพแก่ผู้ถูกกักตัวตามคำสั่งเจ้าพนักงานควบคุมโรค
โครงการประชาคมแผนพัฒนาท้องถิ่น ม.7
กิจกรรมประกาศเจตนารมณ์การป้องกันและต่อต้านการทุจริตคอรัปชั่นและประกาศ นโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy)
มอบรถเข็นให้คนพิการ
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการให้ความรู้ในการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) และการจัดทำหน้ากากอนามัยเพื่อการป้องกันตนเอง (สร้างทีมครู ก.)
โครงการแสดงผลงานทางวิชาการและกิจกรรมบัณฑิตน้อย ประจำปีการศึกษา 2563
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น