ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
เมื่อวันที่ 27-28 พ.ค. 2563 นายสมควร นัยติ๊บ นายก อบต.ป่าซาง นางนิรมล พรสืบ ปลัด อบต.ป่าซางพร้อมคณะ มอบหน้ากากอนามัยและของเยี่ยมแก่ผู้พิการ ตำบลป่าซาง
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
กิจกรรมวันต้นไม้ประจำปีของชาติ ประจำปี 2566
โครงการอบรมเพื่อซักซ้อมด้านสาธารณภัย วันที่ 6 ธันวาคม พ.ศ.2561 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง อ.เวียงเชียงรุ้ง จ.เชียงราย
โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (โครงการอนุรักษ์และพัฒนาป่าชุมชน)
กิจกรรมปลูกหญ้าแฝก ประจำปี 2563
กิจกรรมวันรักต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ. 2566
โครงการบรูณาการจัดทำแผนพัฒนา ตำบลป่าซาง
มอบเครื่องอุปโภคบริโภคแก่ผู้ที่โดนกักตัว
มอบถุงยังชีพและหน้ากากอนามัยให้คนพิการ
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น