ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
วันที่13 ตุลาคม 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง นำโดยนายทักษิณ มาลัย รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง พร้อมประธานสภาองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง สมาชิกสภาฯ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง เข้าร่วมกิจกรรมวันนวมินทรมหาราช ณ หอประชุมอำเภอเวียงเชียงรุ้ง จังหวัดเชียงราย
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
โครงการอบรมทำไม้กวาดทางมะพร้าวให้กับคนพิการและผู้ดูแลคนพิการ
มอบถุงยังชีพ
กิจกรรมประเพณีสรงน้ำพระธาตุวัดดอยกู่
โครงการปลูกต้นไม้เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียว พ.ศ. 2565
การแก้ปัญหาขาดแคลนน้ำอุปโภค บริโภค
เข้ารับการตรวจประเมิน การประกวด อปท.ต้นแบบการบริหารจัดการขยะมูลฝอยตามโครงการสร้างสรรค์เมืองเชียงรายกับตาวิเศษ
การเก็บขยะอันตรายในพื้นที่
กิจกรรมปลูกหญ้าแฝก ประจำปี 2563
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น