ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
องค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง ได้ดำเนินการตามโครงการน้อมนำแนวพระราชดำริของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในกิจกรรมปลูกผักสวนครัว เพื่อสร้างความมั่นคงทางอาหาร ณ สำนักงาน อบต.ป่าซาง
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
เมื่อวันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 นำโดยท่านปลัด อบต.ป่าซาง และหัวหน้าสำนักปลัดได้ร่วมโครงการส่งเสริมการบริหารจัดการขยะอย่างยั่งยืน ณ โรงแรมเอ็มบูทีค รีสอร์ท อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
โครงการพัฒนาศักยภาพและเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรม ประจำปี 2565
โครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี (โครงการอนุรักษ์และพัฒนาป่าชุมชน)
กิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องในวันต้นไม้แห่งชาติประจำปี พ.ศ.2564
โครงการฝึกอบรมส่งเสริมการขายแบบออนไลน์
โครงการป้องกันควบคุมโรคระบาด
นำส่งขยะอันตราย
โครงการแสดงผลงานทางวิชาการและกิจกรรมบัณฑิตน้อย ประจำปีการศึกษา 2563
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น