ระบบค้นหาข้อมูลภายในเว็บไซต์
เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2565 อบต.ป่าซาง ได้จัดกิจกรรมจิตอาสา พัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์หนองบัว หมู่ที่13 ตำบลป่าซาง เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 70 พรรษา 28 กรกฎาคม 2565 ณ หนองบัว หมู่ที่ 13 มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมจำนวน 50 คน ประกอบด้วย คณะผู้บริหารท้องถิ่น สมาชิกสภา อบต.ป่าซาง ผู้นำชุมชน หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง เพื่อพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์รอบหนองบัว ให้มีความสะอาดสวยงาม ระยะทาง 300 เมตร
รูปภาพกิจกรรมอื่นๆ
การไกล่เกลี่ยระงับข้อพิพาท ลำเหมืองสาธารณประโยชน์ หมู่ที่ 7
โครงการลดอุบัติเหตุบนท้องถนนในเทศกาลสำคัญ
โครงการปรับปรุงแหล่งท่องเที่ยวหนองบัว
แจกหน้ากากอนามัยเพื่อการป้องกันตนเอง
โครงการประชาคมแผนพัฒนาท้องถิ่น ม.3
โครงการสัตว์ปลอดโรค คนปลอดภัย จากโรคพิษสุนัขบ้า
ประชาคมการจัดตั้งและเปลี่ยนแปลงฐานะจากองค์การบริหารส่วนตำบลป่าซาง เป็นเทศบาลตำบลป่าซาง
วันที่ 3 ธันวาคม 2561 นำโดย ท่านนายก สมควร นัยติ๊บ,ปลัด,รองปลัด,หัวหน้าสำนักปลัด,พร้อมด้วยคุณหมอ ศิริ บุญศิริ ผู้นำชุมชน อสม ตรวจเยี่ยม นางสาวราตรี วรรณภพ บ้านห้วยหมากเอียก หมู่ 14 ต.ป่าซาง อ.เวียงเชียงรุ้ง จ.เชียงราย ผู้ป่วยโรคสะเก็ตเงิน
เว็บไซต์นี้มีการจัดเก็บคุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์การใช้งานเว็บไซต์ของคุณให้ดียิ่งขึ้น